Kebul na haɗa wutar lantarki ta bakin teku

Takaitaccen Bayani:

Kebul ɗin da Yanger ya bayar za a ƙirƙira, kerawa da gwada shi bisa ga ƙa'idodin ƙasashen duniya kamar haka:


RFQ

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kebul ɗin da Yanger ya bayar za a ƙirƙira, kerawa da gwada shi bisa ga ƙa'idodin ƙasashen duniya kamar haka:

Saukewa: IEC60228

Masu gudanar da igiyoyi masu rufi

Saukewa: IEC60092-350 Kebul na wutar lantarki na jirgi na gabaɗaya gini da buƙatun gwaji
Saukewa: IEC60092-360 Insulating da sheathing kayan don shipboard da na ketare raka'a.Power, iko, kayan aiki da kuma sadarwa igiyoyi
TS EN 50363-10-2 Insulating, sheathing da kayan rufewa don ƙananan igiyoyi masu ƙarfin wutan lantarki Sashe na 10-2: Magungunan sheathing daban-daban - Thermoplasticpolyurethane

Tsarin Kebul
Nau'in: GEUR 0.6/1kV 3×185+2×50+4×2.5

Kebul na haɗa wutar lantarki a bakin teku (2)

Lura: Zane na sama don tunani ne kawai

3.1.2 Wutar lantarki: 0.6/1kV
3.1.3 Lanƙwasa radius: ≥6D
3.1.4 Yanayin zafin jiki na aiki: -25 ℃ ~ + 70 ℃
3.1.5 Max.halatta ci gaba da aiki zafin jiki na madugu: 90 ℃
3.1.6 Standard
3.1.6.1 Mai Gudanarwa: IEC 60228
3.1.6.2 Rufewa: IEC 60092-360
3.1.6.3 Kwafi: EN 50363-10-2
3.1.7 Tsari
3.1.7.1 Mai sarrafa layin cores: Tinned jan karfe (Class 5)
3.1.7.2 Mataki na tsakiya: EPR
3.1.0.3
3.1.7.4 Rufin ƙasa: EPR
3.1.0.7
3.1.7.6 Rufin ƙasa mai duban ƙasa: EPR
3.1.7.7 Allon duban ƙasa: Tagulla da aka yi wa ado
3.1.7.8 Kunshin ciki: TPU
3.1.7.9 Ƙarfi Layer: Ripcord braided
3.1.7.10 Kunshin waje: TPU
3.1.8 Launi na Sheath da Ganewar Insulation
3.1.8.1 Ƙwararren Ƙwararrun Ƙwararru: Brown, Black, Gray
3.1.8.2 Ganewar waya ta duniya: Yellow/Green
3.1.8.3 Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararru: Baƙar fata
3.1.8.4 Launi mai launi: Baƙar fata
3.1.9 Alama: ZTT GEUR 0.6/1kV Girman 90°C IEC 60092-353 Serial No.
Alamar mita
3.1.10 Kwanan Girma
3.1.10.1 Matsakaicin diamita na waje: 68.0mm
3.1.10.2 Kimanin.nauyi: 10083kg/km
3.1.10.3 Max.nauyi mai nauyi: 11100N
3.1.10.4 Reference ikon ɗaukar halin yanzu don
lokaci cores (45 ℃ yanayin zafi): 311A


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana